శాసనసభ అభ్యర్థులను ప్రకటించిన వైఎస్సార్ సీపీ …. పూర్తి జాబితా

 

 

 

 

 

వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ తమ శాసనసభ అభ్యర్థుల జాబితాను నేడు విడుదల చేసింది. మొత్తం 175 నియోజకవర్గాలకు అభ్యర్థులను ప్రకటించింది. అధినేత వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి సమక్షంలో శ్రీకాకుళం జిల్లా సీనియర్ నేత ధర్మాన ప్రసాదరావు వైసీపీ అభ్యర్థుల జాబితాను చదివి వినిపించారు. ఆదివారం ఉదయం కడప జిల్లా ఇడుపులపాయ చేరుకున్న వైఎస్ జగన్.. వైఎస్సార్‌ ఘాట్‌ వద్ద ప్రత్యేక ప్రార్థనలు నిర్వహించి, దివంగత నేత వైఎస్‌ రాజశేఖరరెడ్డికి నివాళులర్పించారు. అనంతరం వైఎస్‌ జగన్‌ నేతృత్వంలో వైసీపీ నేతలు విలేకరుల సమావేశం నిర్వహించారు. ఈ సమావేశంలో అభ్యర్థులను ప్రకటించారు.

జిల్లాల వారీగా అభ్యర్థుల పూర్తి జాబితా
కడప

జమ్మలమడుగు – సుధీర్ రెడ్డి
ప్రొద్దుటూరు – రాచమల్లు శివప్రసాద్ రెడ్డి
మైదుకూరు – శెట్టిపల్లి రఘురాం రెడ్డి
కమలాపురం – పోచంరెడ్డి రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి

బద్వేలు – గొంతోటి వెంకటసుబ్బయ్య
కడప – అంజద్ బాషా సాహెబ్ బేపరి
పులివెందుల – వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి
రాజంపేట – మేడా వెంకట మల్లికార్జున రెడ్డి
కోడూరు – కోరుముట్ల శ్రీనివాస్
రాయచోటి – గడికోట శ్రీకాంత్ రెడ్డి

చిత్తూరు
కుప్పం – కె.చంద్రమౌళి
నగిరి – ఆర్కే రోజా
చంద్రగిరి – చెవిరెడ్డి భాస్కర్‌రెడ్డి
చిత్తూరు – ఆరంగి శ్రీనివాస్
పూతలపట్టు – ఎంఎస్ బాబు
గంగాధర్ నెల్లూరు (ఎస్సీ) – కె.నారాయణ స్వామి
పలమనేరు – ఎన్. వెంకటయ్య గౌడ
పీలేరు – చింతల రామచంద్రారెడ్డి
మదనపల్లె – నవాజ్ బాషా
తంబాళపల్లె – పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథ్ రెడ్డి
పుంగనూరు – పి. రామచంద్రారెడ్డి
తిరుపతి – భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి
శ్రీకాళహస్తి – బియ్యపు మధుసూధన్ రెడ్డి
సత్యవేడు (ఎస్సీ) – కె.ఆదిమూలం

అనంతపురం
తాడిపత్రి – కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి
అనంతపురం అర్బన్ – అనంత వెంకటరామిరెడ్డి
కళ్యాణదుర్గం – కె.వి.ఉషశ్రీ చరణ్
రాయదుర్గం – కాపు రామచంద్రారెడ్డి
సింగనమల (ఎస్సీ) – జొన్నగడ్డల పద్మావతి
గుంతకల్లు – యల్లారెడ్డి గారి వెంకటరామి రెడ్డి
ఉరవకొండ – వై. విశ్వేశ్వర రెడ్డి
హిందూపురం – కె. ఇక్బాల్ అహ్మద్ ఖాన్
రాప్తాడు – తోపుదుర్తి ప్రకాష్ రెడ్డి
పెనుకొండ – మెలగుండ్ల శంకరనారాయణ
ధర్మవరం – కేతిరెడ్డి వెంకటరామిరెడ్డి
మడకశిర (ఎస్సీ) – ఎం. తిప్పేస్వామి
కదిరి – డాక్టర్ పి.వి.సిద్ధారెడ్డి
పుట్టపర్తి – దుద్దుకుంట శ్రీధర్ రెడ్డి

కర్నూలు
ఆదోని – వై. సాయిప్రసాద్ రెడ్డి
కర్నూలు – హఫీజ్ ఖాన్
ఎమ్మిగనూరు – కె. చెన్నకేశవ రెడ్డి
పత్తికొండ – కె. శ్రీదేవి
ఆలూరు – పి. జయరాం అలియాస్ గుమ్మనూరు జయరాం
మంత్రాలయం – వై. బాలనాగి రెడ్డి
కొడుమూరు (ఎస్సీ) – డాక్టర్ సుధాకర్ బాబు
నంద్యాల – శిల్పా రవిచంద్రారెడ్డి
ఆళ్లగడ్డ – గంగుల బిజేంద్రనాథ్ రెడ్డి
బనగానపల్లె – కాటసాని రామిరెడ్డి
శ్రీశైలం – శిల్పా చక్రపాణి రెడ్డి
పాణ్యం – కాటసాని రామ భూపాల్ రెడ్డి
డోన్ – బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్స
నందికొట్కూరు (ఎస్సీ) – ఆర్థర్

నెల్లూరు
కావలి – రామిరెడ్డి ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి
నెల్లూరు సిటీ – అనిల్ కుమార్ యాదవ్ పొలుబోయినా
ఉదయగిరి – చంద్రశేఖర్ రెడ్డి మేకపాటి
కోవూరు – నల్లపరెడ్డి ప్రసన్న కుమార్ రెడ్డి
నెల్లూరు రూరల్ – కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి
ఆత్మకూరు – మేకపాటి గౌతంరెడ్డి
వెంకటగిరి – ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి
గూడూరు (ఎస్సీ) – వరప్రసాద్
సర్వేపల్లి – కాకాని గోవర్థన్ రెడ్డి
సూళ్లూరుపేట (ఎస్సీ) – సంజీవయ్య కిలివేటి

ప్రకాశం
చీరాల – ఆమంచి కృష్ణమోహన్
పర్చూరు – దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు
సంతనూతలపాడు – టీజేఆర్ సుధాకర్ బాబు
అద్దంకి – బిచ్చన చెంచు గరటయ్య
కందుకూరు – మాగుంట మహీదర్ రెడ్డి
కొండేపి – డాక్టర్ ఎం వెంకయ్య
ఒంగోలు – బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి
దర్శి – మేడిశెట్టి వేణుగోపాల్
మార్కాపురం – కేపీ నాగార్జున రెడ్డి
కనిగిరి – బుర్రా మధుసూదన యాదవ్
యర్రగొండపాలెం – ఆదిమలుపు సురేశ్
గిద్దలూరు – అన్నా వెంకట రాంబాబు

గుంటూరు
వేమూరు – మేరుగు నాగార్జున
బాపట్ల – కొన రఘపతి
మంగళగిరి – ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి
పొన్నూరు – కిల్లారి రోశయ్య
తాడికొండ – ఉండవల్లి శ్రీదేవి
గుంటూరు వెస్ట్ – చంద్రగిరి ఏసునాథం
తెనాలి – అన్నాబత్తుని శివకుమార్
ప్రత్తిపాడు – మేకతోటి సుచరిత
గుంటూరు ఈస్ట్ – మహ్మద్ ముస్తాఫా షైక్
పెద్దకూరపాడు – నంబూరి శంకర్ రావు
చిలకలూరిపేట – వైదాల రజని
సత్తెనపల్లి – అంబటి రాంబాబు
వినుకొండ – బోల్ల బ్రహ్మనాయుడు
నరసరావుపేట – గోపీరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి
మాచర్ల – పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి
గురజాల – కాసు మహేశ్ రెడ్డి

కృష్ణా
నూజివీడు – మేకా వెంకట ప్రతాప్ అప్పారావు
కైకలూరు -దూలం నాగేశ్వరరావు
గన్నవరం – యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
పెనమలూరు – కొలుసు పార్థసారథి
పెడన – జోగి రమేశ్
మచిలీపట్నం – పేర్ని వెంకట్రామయ్య (నాని)
అవనిగడ్డ – రమేశ్ బాబు సింహాద్రి
పామర్రు – కాయల అనిల్ కుమార్
గుడివాడ – కొడాలి శ్రీ వేంకటేశ్వరరావు (నాని)
విజయవాడ ఈస్ట్ – బొప్పన భవ్ కుమార్
నందిగామ – మొండికోట జగన్మోహన్ రెడ్డి
జగ్గయ్యపేట – సామినేని ఉదయభాను
విజయవాడ సెంట్రల్ – మల్లాది విష్ణు వర్దన్ అలియాస్ మల్లాది విష్ణు
మైలవరం – వసంతకృష్ణ ప్రసాద్
విజయవాడ వెస్ట్ – వెలంపల్లి శ్రీనివాసరావు

పశ్చిమగోదావరి
దెందులూరు – కొటారు అబ్బాయ్ చౌదరి
ఏలూరు – అల్లా కాలి కృష్ణ శ్రీనివాస్(నాని)
చింతలపూడి(ఎస్సీ )- వీఆర్ ఐజా
ఉంగటూరు – పుప్పాల శ్రీనివాసరావు
పోలవరం(ఎస్టీ) – తెల్లం బాలరాజు
ఉండి – పీవీఎల్ నరసింహరావు
తణుకు – కారుమూరి వెంటకనాగేశ్వరరావు
పాలకొల్లు – చవటపల్లి సత్యనారాయణ మూర్తి(డా.బాబు)
భీమవరం – శ్రీనివాస్ గాంధీ
ఆచంట – చెరుకువాడ శ్రీరంగనాథ రాజు
తాడేపల్లిగూడెం – కొట్టు సత్యనారాయణ
నరసాపురం – ముదునూరి ప్రసాద్ రాజు
నిడదవోలు – జీఎస్ నాయుడు
కొవ్వూరు(ఎస్సీ) – వనిత తానేటి
గోపాలపురం(ఎస్సీ) – తలారి వెంకట్రావు

తూర్పుగోదావరి
మండపేట – సుభాష్ చంద్రబోస్ పిల్లి
రామచంద్రాపురం – శ్రీనివాస వేణుగోపాల కృష్ణ చెల్లుబోయిన
గన్నవరం(ఎస్సీ) – చిట్టిబాబు కొండేటి
కొత్తపేట – చిర్ల జగ్గిరెడ్డి
అమలాపురం(ఎస్సీ) – విశ్వరూప్ పినిపే
ముమ్మిడివరం – పొన్నాడ వెంకట సతీష్‌కుమార్
రాజోలు(ఎస్సీ) – బొంతు రాజేశ్వరరావు
రంపచోడవరం(ఎస్టీ) – నగులపల్లి ధనలక్ష్మి
కాకినాడ సిటీ – ద్వారపూడి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి
పెద్దాపురం – తోట వాణి
కాకినాడ రూరల్ – కురసాల కన్నబాబు
ప్రత్తిపాడు – శ్రీపూర్ణ చంద్రప్రసాదు పర్వత
పిఠాపురం – పెండెం దొరబాబు
జగ్గంపేట – జ్యోతుల చంటిబాబు
తుని – రామలింగేశ్వరరావు దాడిశెట్టి
రాజమహేంద్రవరం సిటీ – రౌతు సూర్యప్రకాశ్‌రావు
రాజానగరం – జక్కంపూడి రాజా
రాజమహేంద్రవరం రూరల్ – ఆకుల వీర్రాజు
అనపర్తి – డా.సత్తి సూర్యనారాయణరెడ్డి

విశాఖపట్నం
పెందుర్తి – అదీప్ రాజ్
యలమంచిలి – ఉప్పలపాటి వెంకట రమణమూర్తి రాజు(కన్నబాబు రాజు)
నర్సీపట్నం – పెట్ల ఉమాశంకర్ గణేశ్
చోడవరం – ధర్మశ్రీ కరణం
మాడుగుల – బుడి ముత్యాలనాయుడు
పాయకరావుపేట(ఎస్సీ) – గొల్లా బాబూరావు
పాడేరు(ఎస్టీ) – భాగ్యలక్ష్మి
అరకు లోయ(ఎస్టీ) – చెట్టి పాల్గుణ
విశాఖ ఈస్ట్ – అకరమణి విజయనిర్మల
విశాఖ వెస్ట్ – విజయ్ ప్రసాద్ మల్లా
విశాఖ సౌత్ – ద్రోణంరాజు శ్రీనివాస్
విశాఖ నార్త్ – కేకే రాజు
గాజువాక – తిప్పాల నాగిరెడ్డి
భీమిలి – ముత్తంశెట్టి శ్రీనివాస్(అవంతి శ్రీనివాస్)

విజయనగరం
పార్వతీపురం – అలజంగి జోగరావు
సాలూరు – పీడిక రాజన్న దొర
కురుపాం – పాముల పుష్ప శ్రీదేవి
ఎస్ కోట – కుదబండ శ్రీనివాస్
విజయనగరం – కోలగంట్ల వీరభద్రస్వామి
నెల్లిమర్ల – బడుకొండ అప్పలనాయుడు
బొబ్బిలి – శంబంగి చిన్నప్పులనాయుడు
చీపురపల్లి – బొత్స సత్యన్నారాయణ
గజపతినగరం – బొత్స అప్పలనర్సయ్య

శ్రీకాకుళం
పాలకొండ – విశ్వసరాయి కళావతి
శ్రీకాకుళం – ధర్మాన ప్రసాదరావు
నరసన్నపేట – ధర్మాన కృష్ణదాస్
టెక్కలి -పేరాడ తిలక్
ఆముదాలవలస – తమ్మినేని సీతారాం
పాతపట్నం – రెడ్డి శాంతి
పలాస – సీదిరి అప్పలరాజు
ఇచ్చాపురం -పిరియా సాయరాజ్
రాజాం – కంబాల జోగులు
ఎచ్చెర్ల – గొర్లె కిరణ్ కుమార్